ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Collapse

>Advertisement

3d printing Thailand

3d printing services in bangkok

3d printing Thailand Fanpage

รับทำโมเดลจำลองบ้าน อาคาร รถ คน สิ่งของ

รับทำโมเดลจำลอง 3มิติ ต้นแบบทุกชนิด

2 หน้า V   1 2 >  
Reply to this topicStart new topic
[pb] ปั้มยศ + โปรแกรมเสริม =แจกโปรกดเองกันเน็ตตัด วิธีปั้มยศ Pb, โปรpbปั้มยศ - โปรปั้มยศpb วิธีปั้มยศ pb Point Blank
นู๋เด็กป๋า*
โพสต์ Nov 17 2009, 14:02
โพสต์ #1

ชิกกี้ ชิกกี้ ♥
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : เด็กป๋า
จาก : HEAVEN ♥
หมายเลขสมาชิก : 1,652

[PB] ปั้มยศ + โปรแกรมเสริม =แจกโปรกดเองกันเน็ตตัด
Point Blank
โปรpbปั้มยศ โปรปั้มpb
เป็นเทคนิคที่เคยทำมาแล้วและก็ใช้ได้ผล Exp ไวเป็นจรวดเลย
อุปกรณ์คอม 2 เครื่อง มี 2 ID

เลือกด่าน Mission Destory ชอบยิงโรงไฟฟ้าให้เล่นเป็นโจร ชอบยิงฮอเล่นเป็นตำรวจ แต่แนะนำให้เล่นโจรดีกว่าเร็วกว่าเยอะ
สมมุติเราเล่นโจร1 ID เลือกฝั่งตำรวจ อีก 7 ช่องให้ปิดให้หมด และ ID เราเล่นเป็นอีกฝั่งนึงคือเป็นโจรจากนั้นก็เปิดให้คนอื่นเข้ามาเล่นด้วย
แนะนำให้ซื้อปืนกลแบบ 5-1 ใน Counster Strike ที่มีกระสุนบรรจุเยอะๆ 150 นัด
และการเล่นหลายคนกับเล่นคนเดียวไม่ต่างกันมาก ลองดูแล้วได้ EXP เท่ากัน ถึงไปยิงคนเดียวก็ตามไม่ต่างกันมากแต่เวลาต่างกันมาก
ไปยิงคนเดียวเล่น Match 3 ตา หมดเวลาในแต่ละตาประมาณ 1 นาที 3 ตาก็ 3 นาที
แต่ถ้าเล่น 1 VS 8 จะหมดเวลา 30 วินาที 3 ตาก็ได้ 90 วินาที
อย่าเล่น Match 9 ตา เพราะว่าจะเสียเวลาและได้ Exp น้อยกว่า 3 ตาอยู่ประมาณ 100-200 กว่า
การเล่น 9 ตามีความเสี่ยงที่จะโดน Net ตัดไม่คุ้มค่า

ในการเล่นเอาเมาส์ของอีกคอมที่ไม่ได้เล่นมาไว้ข้างๆ ด้านซ้าย
พยายามใช้นิ้วก้อยด้านซ้ายกดแตะเมาส์ทุกๆ 30 วินาที และเกมส์ก็จะไม่เด้งหลุด
เริ่มเล่นเกมส์ก็วิ่งไปถล่มโรงไฟฟ้าอย่างเดียวเลย ถ้าเก็บเควสก็ทำได้แต่ต้องรีบวิ่ง
แนะนำให้ใช้มีดวิ่งไปเลย จะได้ Exp คนแรกๆ ยิ่งยิงโรงไฟฟ้ามากเท่าไรก็ Exp เยอะเท่านั้น
แต่การเล่นแบบนี้จะทำให้เบื่อได้ค่ะ !!
แต่ Exp ดีกว่าเยอะ ก็ทนเบื่อเพื่อที่จะได้เลเวล ยศ ฉายา และเงิน ซื้อปืนดีๆ
เล่นกับคนอื่นก็ได้เปรียบกว่าหลายเท่าค่ะ เปลืองไฟนิดหน่อยแต่คุ้มค่า !!

ถ้าไม่มีคอม 2 เครื่องก็ไปบ้านเพื่อนที่มีหรือร้าน Net ก็ได้ หรือไม่ก็เปิดโปรแกรม 2 จอ
แต่ยากต่อการบังคับ 2 เครื่องต้องทำจอเล็กด้วย
ทำมาแล้วได้ทั้งเงินและ Exp ที่คุ้มค่ามากๆ แนะนำให้เก็บเควสไปด้วย โดนการยิงฟรีๆ
ได้ทั้ง Exp ประมาณ 200-300 + Quest 200-300 รวม Exp เกือบ 600 ภายใน 90 วินาที

แต่ข้อเสียคือเงินน้อยกว่าเล่น Death Match
แต่อย่าคิดเรื่องเงินเพราะว่า Exp เร็วเลเวลเร็วและเลเวลอัฟเงินก็จะเข้าตัวเป็นจำนวนมากคุ้มกว่าเยอะ

ปล.ยังไม่รวม Exp 3 เวลา กับ ตัวละครพิเศษ

@@@กดโหลดที่นี่@@@ (83.62 KB )
แก้ไขไฟล์ให้โหลดได้แล้วเมื่อวันที่ 30 กันยายน 2011
ขอให้สนุกนะค่ะ smile.gif
Credits : Gnv3

เพิ่มเติมวิธีโหลด

1. คลิ๊กที่ @@@กดโหลดที่นี่@@@
2. กดปุ่ม free download ด้านล่าง
3. กรอกตัวอักษรที่เห็นในภาพลงในช่องว่าง ถ้าดูไม่ออกหรือยากเกินไปให้กดปุ่ม ที่เป็นรูปลูกศรวน 2 อัน เพื่อรับตัวอักษรใหม่
4. กดปุ่ม free download ด้านล่างอีกครั้ง

หากสงสัยหรือกระทู้หายใ้ห้แจ้งในกระทู้นี้นะครับ *แก้ไขโดยแอดมินครับ

มีอีกตัวครับไม่รู้เหมือนกันว่าใช้ได้อยู่มั๊ย พึ่งไปเจอมา พร้อมวิธีใช้เลย

คลิ๊กเลยจ้า

ขอแนะนำ
ใหม่!! โปรนี้เด็ดสุด Headshot กระสุนระเบิดไม่หมด เลือดไม่ลดรวมไว้ในโปรเดียว
Click Here

--------------------
• มือใหม่หัดโพสค่ะ ผิดพลาดประการใด PM มาบอกก้ได้ค่ะ พร้อมแก้ไข ^^

• อยากได้่อะไร โพสขอไว้ได้ค่ะ จะพยายามหามาให้ค่ะ

• ไม่ขออะไรมากค่ะ แค่แวะเข้ามาบ่อย ๆ ก้พอค่ะ อิอิ

♥ แค่เพียงคำขอบคุณคงไม่ยากเกินไป ,, เพื่อเป็นกำลังใจในการทำงานต่อไปนะค่ะ ♥
Go to the top of the page

+Quote Post
:: ~ป๋าจัดให้~ :...
โพสต์ Jun 13 2010, 5:01
โพสต์ #2

หล่อเกินกฏหมายกำหนด

กลุ่ม : ภารโรง
จาก : ในใจสาว
หมายเลขสมาชิก : 1

โปรpbปั้มยศ pbปั้มยศ แหล่มมาก ปั้มยศด้วยโปรนี้ยศขึ้นไวมาก เป็นเทคนิคที่ดีนะ tongue.gif

+Quote Post
ลบ_oomit_*
โพสต์ Jul 31 2010, 21:09
โพสต์ #3

ผู้ชม

ขอบคุณคับ

+Quote Post
ลบ_oomit_*
โพสต์ Jul 31 2010, 21:22
โพสต์ #4

ผู้ชม

โหลดตรงไหน

+Quote Post
ลบ_837403799_*
โพสต์ Aug 15 2010, 11:38
โพสต์ #5

ผู้ชม

โหลดตรงไหนอะ

+Quote Post
ลบ_883357558_*
โพสต์ Feb 17 2011, 22:50
โพสต์ #6

ผู้ชม

โปร นี้ เป็น ไร ครับ โหลด ไม่ ได้
โหลด ไง ครับ บอก วิธี หน่อย ครับ

+Quote Post
โพสต์ Feb 19 2011, 19:11
โพสต์ #7

แก้ลิ้งเสียแล้วครับ

+Quote Post
ลบ_dkwy2009z_*
โพสต์ Feb 23 2011, 11:53
โพสต์ #8

ผู้ชม

QUOTE(:: ~ป๋าจัดให้~ @ Feb 19 2011, 19:11 ) *
แก้ลิ้งเสียแล้วครับ

ดีคับโหลดงัยอ่ะ

+Quote Post
ลบ_exzoriz_*
โพสต์ Feb 25 2011, 10:43
โพสต์ #9

ผู้ชม

ะ้ป ิำพั ทีแ้ หน ทีห้

+Quote Post
ลบ_viper_*
โพสต์ Mar 5 2011, 20:35
โพสต์ #10

ผู้ชม

โปร ตัว นี้ เป็น ไร หรอ คับ พี่

ทำ ไม ผม โหลด ไม่ ได้ เลย อ่ะ คับ

...

+Quote Post
ลบ_jennarong_*
โพสต์ Mar 17 2011, 7:02
โพสต์ #11

ผู้ชม

โหลดตรงไหน

บอกหน่อยว่าโหลดไงคับ

ผมกดแบบที่พี่ให้ไม่เห้นเปงอย่างที่

พี่บอกเลย

คุณ jennarong ได้แก้ไขข้อความนี้ ครั้งล่าสุดเมื่อ Mar 17 2011, 7:04

+Quote Post
ลบ_nicerikyou000_*
โพสต์ Mar 19 2011, 10:35
โพสต์ #12

ผู้ชม

dfgdfssgeatgrtretrytwe54yfhhsdfh54ayry5hr

+Quote Post
ลบ_nuriizaki_*
โพสต์ Mar 19 2011, 13:43
โพสต์ #13

ผู้ชม

โปรตัวนี้ใช้ไงอะครับ mellow.gif ?

+Quote Post
โพสต์ Mar 19 2011, 23:15
โพสต์ #14

ผู้ชม

freedownloadยุตรงไหนคับผมหาไม่เจอ

หรือผมโง้บอกหน่อยคับ

ผมเข้าไปตรงที่บอกว่ากดที่นี่

ผมเห็นแต่วิธีบอกคับ

+Quote Post
โพสต์ Mar 19 2011, 23:55
โพสต์ #15

ผู้ชม

เจอและ

มันใช้ไงคับ

โปรปั้มยศpbใช้ไงคับ

+Quote Post
โพสต์ Mar 20 2011, 9:30
โพสต์ #16

ผู้ชม

โปรนี้ใช้ไงคับ

+Quote Post
โพสต์ Mar 21 2011, 21:48
โพสต์ #17

เพิ่มโปรปั๊มยศ pb ตัวใหม่พร้อมวิธีใช้แล้วครับ เห็นขอกันมามาก

+Quote Post
ลบ_ReVes3_*
โพสต์ Mar 23 2011, 9:05
โพสต์ #18

ผู้ชม

ขอบคุณมากๆๆนะครับผม

+Quote Post
โพสต์ Mar 26 2011, 14:20
โพสต์ #19

ผู้ชม

มันมีไวรัสคับทำไงดี

+Quote Post
ลบ_huahomza_*
โพสต์ Apr 6 2011, 22:16
โพสต์ #20

ผู้ชม

bbbbbb

+Quote Post

2 หน้า V   1 2 >
Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 19th December 2014 - 14:54
An original skin by IPBSkinning